500W Tashar Wutar Lantarki | ||
Samfura | 500W | |
Nau'in baturi | LiFePO4 | |
Wutar lantarki mara kyau | 12.8V | |
Ƙarfin baturi | 512 ku | |
Input | ||
AC caji | 14.6V 10A (Max 15A) | |
PV caji | 14.6 ~ 18V, <270W | |
Ofitar | ||
fitarwa AC | Ƙarfin ƙima | 500W |
Ƙarfin ƙarfi | 1000W(5 seconds) | |
Wutar lantarki | 110V ko 220V± 3% | |
Waveform | Tsabtace igiyar ruwa | |
Yawanci | 50/60Hz | |
fitarwa na DC | Cajin mara waya | 5V, 18W max |
Hasken LED | 12V,9 ku | |
USB | 5V, 2.4A*2 inji mai kwakwalwa | |
Nau'in C | 5V/4.5A;9V/2A;12V / 1.5 * 2 inji mai kwakwalwa | |
Cajin mota | 12.8V 10A | |
DC5521 | 12.8V 5A*2 inji mai kwakwalwa | |
Osu | ||
Girma | Samfura | 25.5*16.8*17.8cm |
Akwatin katon | 33*26.5*28.2cm | |
Nauyi | Cikakken nauyi | 5.5kg |
Cikakken nauyi | 6.7kg (ciki har da cajar AC) | |
Yawan lodawa | 720 raka'a / 20'GP |
M, multifunctional, haske da sauƙin ɗauka.
Batir LiFePO4 ginannen ciki, aminci da tsawon sabis.
Haɓaka ginannen BMS mai hankali, baturi yana da kariya ta ko'ina.
Fitowar AC mai tsabta ta sine.
Cajin mara waya ta wayar hannu
Hanyar caji: AC zuwa DC caja & PV caji
LCD allo: Real lokaci saka idanu
CE, FCC, RoHS, MSDS da UN38.3.
Haɓaka tafiye-tafiyen ku tare da tashar wutar lantarki ta 500W mai ɗaukar nauyi - mafita ga makamashi don ci gaba da ƙarfafa kowane lokaci, ko'ina.
Tare da Tashar Cajin Maɗaukaki na 500W, ko kuna sansani, tafiya ko fuskantar ƙarancin wutar lantarki ba zato ba tsammani, zaku iya samun kwanciyar hankali da sanin koyaushe zaku sami ingantaccen, ingantaccen iko don kasancewa cikin haɗin gwiwa.Ƙirƙirar ƙirar sa mai sauƙi da sauƙi yana sauƙaƙe ɗauka da adanawa, yayin da babban ƙarfin batirinsa yana ba da isasshen ƙarfin cajin na'urori da yawa a lokaci guda.Yi bankwana da matsalar neman tashar wutar lantarki ko dogaro da grid mara ƙarfi.Saka hannun jari a cikin tashar wutar lantarki mai ɗaukar nauyi ta 500W kuma fara abubuwan ban sha'awa tare da kwarin gwiwa sanin kuna da ingantaccen makamashi don duk bukatun ku.Kasance da haɗin kai, ci gaba da ƙarfafawa, kuma kada a rasa ɗan lokaci tare da amintattun tashoshin wutar lantarki masu ɗaukuwa.